ബഹ്റൈൻ വിദേശകാര്യമന്ത്രി ഇന്ത്യൻ ഉപരാഷ്ട്രപതിയുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തി

ഇന്ത്യയുടെ ഉപരാഷ്ട്രപതി വെങ്കയ്യ നായിഡു ബഹ്റൈൻ വിദേശകാര്യ മന്ത്രി ഡോ. അബ്ദുല്ലതിഫ് ബിൻ റാഷിദ് അൽ സയാനിയുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തി. ഇ​രു​രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളും ത​മ്മി​ലു​ള്ള ബ​ന്ധ​വും വി​വി​ധ മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ലെ സ​ഹ​ക​ര​ണ​വും കൂ​ടു​ത​ല്‍ പു​രോ​ഗ​തി​യി​ലേ​ക്ക് നീ​ങ്ങു​ന്ന​താ​യി ഇ​രു​വ​രും വി​ല​യി​രു​ത്തി.

 

ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ പ്ര​വാ​സി സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന് ബ​ഹ്റൈ​ന്‍ ന​ല്‍കു​ന്ന ക​രു​ത​ലി​നും സ്നേ​ഹ​ത്തി​നും വെ​ങ്ക​യ്യ നാ​യി​ഡു ന​ന്ദി പറഞ്ഞു. കോ​വി​ഡ് കാ​ല​ത്ത് ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ പ്ര​വാ​സി സ​മൂ​ഹ​ത്തെ ചേ​ര്‍ത്ത് പി​ടി​ക്കാ​നും അ​വ​ര്‍ക്കാ​വ​ശ്യ​മാ​യ സ​ഹാ​യ​ങ്ങ​ളൊ​രു​ക്കാ​നും രാ​ജാ​വ് ഹ​മ​ദ് ബി​ന്‍ ഈ​സ ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ​യു​ടെ​യും കി​രീ​ടാ​വ​കാ​ശി​യും പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി​യു​മാ​യ പ്രി​ന്‍സ് സ​ല്‍മാ​ന്‍ ബി​ന്‍ ഹ​മ​ദ് ആ​ല്‍ ഖ​ലീ​ഫ​യു​ടെ​യും നി​ര്‍ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രമാണ് സാധിച്ചതെന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. പ്ര​വാ​സി സ​മൂ​ഹ​ത്തി​ന​ട​ക്കം എ​ല്ലാ​വ​ര്‍ക്കും കോ​വി​ഡ് വാ​ക്​​സി​ന്‍ സൗ​ജ​ന്യ​മാ​യി ന​ല്‍കാ​നു​ള്ള തീ​രു​മാ​ന​ത്തെ​യും അ​ദ്ദേ​ഹം പ്രശംസിച്ചു.